+255 222151367/9   info@mloganzila.or.tz



Wauguzi watakiwa kutimiza wajibu wao ili kujenga Imani ya huduma wanazozitoa

Sep 22 2021

Kaimu Naibu Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Taifa Muhimbili- Mloganzila, Dkt Julieth Magandi kulia ambaye pia ni mgeni rasmi, akiwasisitiza wauguzi kuzingatia malengo ya uwanzishwaji wa chama chao kabla ya kufanya ufunguzi wa ofisi ya Chama cha Wauguzi tawi la Mloganzila (TANNA).



Mkurugenzi Msaidizi wa Huduma za Uuguzi na Ukunga Hospitali ya Mloganzila na mlezi wa TANNA Sis. Redemptha matindi akitoa shukrani zake kwa uongozi kwa kuwapatia ofisi ambayo itatumika kuendeshea shughuli mbalimbali za chama hicho.



Mwenyekiti wa Chama cha Wauguzi tawi la Mloganzila (TANNA) Bw. Wilson Fungameza akisoma risala fupi iliyoandaliwa na Chama cha Wauguzi tawi la Mloganzila (TANNA) mbele ya mgeni rasmi.



Baadhi ya wanachama waliohudhuria kwenye zoezi la ufunguzi wa ofisi wakimsikiliza mgeni rasmi kabla ya ufunguzi  wa ofisi hiyo.



Dkt. Magandi akikata utepe wakati wa kufungua ofisi hiyo.



Mgeni rasmi pamoja na Mlezi wa Chama cha Wauguzi tawi la Mloganzila (TANNA) wakikata keki kwa pamoja mara baada ya kufungua ofisi hiyo.



Dkt. Magandi akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya viongozi wa chama hicho.



Wauguzi Mloganzila wametakiwa kuzingati maadili yanayoongoza kada ya Uuguzi na Ukunga nchini ili kuendelea kutoa huduma bora kwa wagonjwa.

Hayo yamesemwa na Kaimu Naibu Mkurugenzi Mtendaji Hospitali ya Taifa Muhimbili- Mloganzila, Dkt Julieth Magandi wakati wa kufungua ofisi ya Chama cha Wauguzi tawi la Mloganzila (TANNA)

Akizungumza na baadhi ya wauguzi Dkt. Magandi amewakumbusha kuzingatia malengo ya uanzishwaji wa chama chao na kuwataka wawe wanapitia malengo hayo mara kwa mara kwa ili kuyajua na kuyaishi malengo hayo.

“Ninawaomba TANNA kufanya kazi kwa karibu sana na uongozi wa hospitali ya Mloganzila, tukifanya hivyo kutakuwa na mafanikio makubwa pia kama kuna muuguzi yeyote ambaye anaenda kinyume na maadili ya uuguzi tushirikiane na tuchukue hatua kwa pamoja” amesema Dkt. Magandi. 

Dkt. Magandi ameongeza kuwa Muuguzi ndio mtu anayekaa na mgonjwa kwa muda mrefu sana hivyo akitimiza wajibu wake vizuri atamfanya mgonjwa kujisikia vizuri na kujenga imani na huduma anazopata.

Kwa upande wake mlezi wa Chama cha Wauguzi tawi la Mloganzila ambaye pia ni Kaimu Mkurugenzi Msaidizi wa Huduma Uuguzi na Ukunga, Sis. Redemptha Matindi ameushukuru uongozi wa Hospitali ya Mloganzila kwa kutambua mchango wa wauguzi katika kutoa huduma na kuamua kuwapatia ofisi.

Pia, amewakumbusha wauguzi kufanya kazi kwa weledi huku wakizingatia miongozo na taratibu zinazoongoza kada ya Uuguzi na Ukunga ikiwa ni pamoja na kutoa huduma bora kwa wagonjwa wanaofika  hospitalini hapa.

“Katika harakati za kudai haki tunao wajibu wa kuendelea kutoa huduma bora kwa wateja wetu, hii itasidia Uongozi kuendelea kuweka mazingira bora kwa wauguzi na wakunga” amesema Sis. Matindi.

Akisoma Risala kwa mgeni Rasmi, Mwenyekiti wa TANNA tawi la Mloganzila, Bw. Wilson Fungameza ameushukuru uongozi wa Hospitali kwa namna unavyotatua changamoto mbalimbali zinazowakabili wauguzi.

Ameongeza kuwa Uongozi wa hospitali umekuwa ukiwajengea uwezo wauguzi kwa kuwapatia mafunzo na kushiriki katika vikao vya kitaaluma maeneo mbalimbali nchini.

Chama cha Wauguzi Mloganzila kimeanzishwa mwaka 2018 katika mkutano uliofanyika mkoani Dodoma ambapo mpaka sasa lina wanachama hai wapatao 105.