



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA

**HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI
MLOGANZILA**



Tarehe: 09 Septemba, 2026

TANGAZO KWA UMMA KUHUSU KUFUTA NA KUONDOSHA MALI CHAKAVU

Hospitali ya Taifa Muhimbili - Mloganzila inapenda kuwatangazia Wananchi/Umma wote kuwa itaondosha vifaa chakavu kwa njia ya mnada wa hadhara.

Zoezi hili litaendeshwa na kusimamiwa na Msimamizi wa Serikali.

VIFAA VITAKAVYO UZWA

- a. Betri za UPS 574.
- b. Mali chakavu zilizotokana na ukarabati wa jingo.

RATIBA YA MNADA

Tarehe	Eneo la Mnada	Muda wa Mnada
18/09/2026	Hospitali ya Taifa Muhimbili - Mloganzila	Saa nne kamili asubuhi

MASHARTI YA MNADA

1. Vifaa vitaunuzwa kama vilivyo mahali vilipo.
2. Mshindi atalazimika kulipa papohapo thamani yote (100%) ya mali aliyonunua.
3. Malipo yote yatafanyika kwenye mfumo wa serikali wa kieletroniki.
4. Ruhusa ya kuangalia vifaa husika itatolewa kwa siku moja (1) kabla ya tarehe ya mnada kuanzia saa sita 6:00 mchana mpaka saa 10:00 jioni.
5. Mnada utafanyika saa nne kamili asubuhi.

NB. Wanachi wote mnakaribishwa.

Tangazo la mnada linapatikana pia katika tovuti ya Hospitali ya Taifa Muhimbili-Mloganzila.

Tangazo hili limetolewa na
Naibu Mkurugenzi Mtendaji, Hospitali ya Taifa Muhimbili - Mloganzila